Ngày 3/3/2021, Trường Cao đẳng Cơ giới tổ chức Lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp cho sinh viên các lớp trung cấp khóa 42.
![](/Media/images/Vinh/be%20giang%20trao%20bang/IMG_4895-min.JPG)
Các đại biểu tham dự buổi lễ
Về dự Lễ bế giảng có Thầy Nguyễn Kim Sơn – Bí thư Đảng ủy Hiệu trưởng nhà trường; Các đồng chí trong Ban Giám Hiệu, Các đồng chí Trưởng/Phó các Phòng/Khoa/Cơ sở/ Trung tâm; cùng các thầy cô giáo và toàn thể các em sinh viên khóa 2018, 2019 và 2020.
![](/Media/images/Vinh/be%20giang%20trao%20bang/IMG_4902-min.JPG)
![](/Media/images/Vinh/be%20giang%20trao%20bang/IMG_4913-min.JPG)
![](/Media/images/Vinh/be%20giang%20trao%20bang/IMG_4917-min.JPG)
![](/Media/images/Vinh/be%20giang%20trao%20bang/IMG_4923-min.JPG)
![](/Media/images/Vinh/be%20giang%20trao%20bang/IMG_4926-min.JPG)
![](/Media/images/Vinh/be%20giang%20trao%20bang/IMG_4929-min.JPG)